นางสาวสุมาลี วงค์หอม |
โรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางจุฑาทิพย์ รักษ์ศรี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวชรินรัตน์ การะเกต |
โรงเรียนหนองอียอวิทยา |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางธัญญพัทธ์ ผูกรักษ์ |
โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวศิรินยา สิงห์คำ |
โรงเรียนกระเทียมวิทยา |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางสิริกานต์ วายโศรก |
โรงเรียนสวายวิทยาคาร |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นายธวัชชัย งามศิริ |
โรงเรียนหนองแวงวิทยาคม |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวอำภา กลองชัย |
โรงเรียนสิรินธร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวจุฑามาศ ฉลาดดี |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางเฉลียว ธนาศุภวัฒน์ |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นายวัชรินทร์ ตอรัมย์ |
โรงเรียนวังข่าพัฒนา |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางยุวดี ผูกดวง |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
การวัดผลประเมินผลทางวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นายธนากร ฝอยจันทร์ |
โรงเรียนรัตนบุรี |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสรัณทิพย์ หมวกเหล็ก |
โรงเรียนสิรินธร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวนันทกานต์ ศรีหนาถ |
โรงเรียนศรีณรงค์พิทยาลัย |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นายอัมพันธ์ บรรหนองทุ่ม |
โรงเรียนดอนแรดวิทยา |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวรัตนาภรณ์ หินอ่อน |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางกาญจนาพร สุจินพรัหม |
โรงเรียนสิรินธร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสำเรียง ศรีเพชร |
โรงเรียนสิรินธร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวพรนภา พุทธานุ |
โรงเรียนรัตนบุรี |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางณัฐฏิกานต์ ทองเกษม |
โรงเรียนรัตนบุรี |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางไกรษร คงยืน |
โรงเรียนรัตนบุรี |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสุรภา แสงสว่าง |
โรงเรียนสังขะ |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวปดิวรัดา เกิดสุข |
โรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางเพ็ญญาภรณ์ เกลี้ยงพร้อม |
โรงเรียนศรีปทุมพิทยาคม |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาววาสนา สาลี |
โรงเรียนสิรินธร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวนิลุบล รื่นพิทักษ์ |
โรงเรียนสุรินทร์ภักดี |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางบังอร ทองมา |
โรงเรียนดอนแรดวิทยา |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวเกศนี นับถือดี |
โรงเรียนสิรินธร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวอุราภรณ์ บุญมั่น |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นายภูวนัย ดอกไธสง |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวจิรวรรณ ศรีชะอุ่ม |
โรงเรียนสิรินธร |
การจัดกิจกรรมค่ายวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวณัฐธิดา หม้อทอง |
โรงเรียนรัตนบุรี |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวดวงพร สุขพร้อม |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวดวงฤทัย อุดทุม |
โรงเรียนรัตนบุรี |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวสุฑาพร คบหมู่ |
โรงเรียนตานีวิทยา |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวสุวนันท์ วิเวกหมอ |
โรงเรียนตานีวิทยา |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางนิธิภรณ์ ภูนะยา |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวพัชราพรรณ บุญยืน |
โรงเรียนรัตนบุรี |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวสิริธพร ลวดลาย |
โรงเรียนรัตนบุรี |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวสุวภัทร สวัสดี |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นายนัฐพล หงษ์พันธ์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวเกษดาพร จันทร์แสน |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางสาววีระวรรณ มั่งมี |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางประภาพร อันภักดี |
โรงเรียนตานีวิทยา |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาววรากุล ผลาผล |
โรงเรียนสิรินธร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวสมฤดี อุ่นใจ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นายณรงค์กร สิทธิจันทร์ |
โรงเรียนกระเทียมวิทยา |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาววริษฐา สมเจริญ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางบุญล้วน ชินวงษ์ |
โรงเรียนกาบเชิงวิทยา |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นายแมนพล สุวรรณเสวก |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การจัดกิจกรรมค่ายวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวนภาพร พิศวง |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การจัดกิจกรรมค่ายวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวบุสดี แก่นแก้ว |
โรงเรียนรัตนบุรี |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวพรพิมล แพงภูงา |
โรงเรียนรัตนบุรี |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวรัตภูมิ แจทอง |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การจัดกิจกรรมค่ายวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวธนานุช ดุจจานุทัศน์ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวสันธินี บรรลือทรัพย์ |
โรงเรียนกุดไผทประชาสรรค์ |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวกรนันท์ วสุวัชร์ |
โรงเรียนสิรินธร |
การออกแบบหน่วยฯและแผนการจัดการเรียนรู้ (ด้านวิชาการ) |
นางสาวปัทมาพร ผิวเฮ้า |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
การจัดทำโครงงานวิทยาศาสตร์ (ด้านวิชาการ) |