โรงเรียนสุรพินท์พิทยา
ลงทะเบียนเข้าร่วมมหกรรมวิชาการ สพม.33
ชื่อ |
ตำแหน่ง |
สาระการเรียนรู้ |
นางสาวอนงค์ภัทร์ ใบบัว |
ครู |
คณิตศาสตร์ |
นายชัยกร สุขนิรันดร์ |
ครูเชี่ยวชาญ |
การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
นายพิสิษฐ์ แวงสันเทียะ |
ครูชำนาญการพิเศษ |
คณิตศาสตร์ |
ว่าที่ร้อยตรีพชรพงศ์ นวลศิริ |
ครู |
คณิตศาสตร์ |
นายปิยะเทพ ใจดี |
ครู |
คณิตศาสตร์ |
นางสาวสำราญ แก้วอ่อน |
ครู |
การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
นางสาวธิติมา ทองคำ |
ครู |
วิทยาศาสตร์ |
นางสาวสุภาวดี ผูกดวง |
ครูชำนาญการ |
วิทยาศาสตร์ |
นายปรเมศวร์ กัมพูโรจนมงคล |
ครู |
ศิลปะ |
นายปรเมศวร์ กัมพูโรจนมงคล |
ครู |
ศิลปะ |
นางสาวพุทธรักษา นามสวัสดิ์ |
ครูชำนาญการ |
คณิตศาสตร์ |
นางสาววนิดา ฮาตระวัง |
ครูชำนาญการ |
ภาษาต่างประเทศ |
นายอามชัย ภูมิศาสตร์ |
ครูชำนาญการ |
วิทยาศาสตร์ |
นางลำเพียร นามสวัสดิ์ |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ภาษาต่างประเทศ |
นางสาวจินตนาภรณ์ ภาษาดี |
ครูชำนาญการ |
ภาษาต่างประเทศ |
นางจิรานุช นาคีสังข์ |
ครูชำนาญการพิเศษ |
คณิตศาสตร์ |
นางสาวภัทราวรรณ จันตะ |
ครู |
ภาษาต่างประเทศ |
นางสาวปาลิดา ไชยโพธิ์ |
ครูชำนาญการ |
ภาษาต่างประเทศ |
นางสุภาวดี เมธาศิริ |
ครู |
การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
นางอัจฉรา จันทเขต |
ครูชำนาญการพิเศษ |
สังคมศึกษา |
นางพรภัทร สุขสงวน |
ครูชำนาญการพิเศษ |
สังคมศึกษา |
นางกัญญาภัทร ทองประเสริฐ |
ครู |
ศิลปะ |
นายสุรัตน์ กองทอง |
ครูผู้ช่วย |
วิทยาศาสตร์ |
นางสาวสุจิตรา แรงจบ |
ครูชำนาญการ |
วิทยาศาสตร์ |
นายธนิต คงเจริญสุข |
ครูชำนาญการ |
ภาษาต่างประเทศ |
นางสาวดนุชรัตน์ เจริญศิริพาณิชย์ |
ครู |
ภาษาไทย |
นางสาวณรินทร์รัตน์ วรกิติญาดา |
พนักงานราชการ |
ภาษาไทย |
นางณิชกมล พิพัฒฑรคานนท์ |
ครูชำนาญการ |
คณิตศาสตร์ |
นางสาวรุจิรา ฉายละออ |
ครูผู้ช่วย |
วิทยาศาสตร์ |
นายสมิท นพเก้า |
ครู |
ภาษาไทย |
นางสาวอรวรรณ ต่อยอด |
ครู |
ภาษาไทย |
นางสาวจีระภา นพพิบูลย์ |
ครู |
คณิตศาสตร์ |
นางสาวรัตนาภรณ์ กล้าแรง |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ภาษาไทย |
นางปนัดดา ศิริมัย |
ครูชำนาญการ |
ภาษาต่างประเทศ |
นางสาวประคอง พันธ์โนลา |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ภาษาไทย |
นางณัฐธิดา หงษ์ทอง |
ครู |
ภาษาต่างประเทศ |
นายสวัสดิพงษ์ คงดี |
ครูชำนาญการ |
คณิตศาสตร์ |
นางกัตติกา คำอินทร์ |
ครูชำนาญการพิเศษ |
ภาษาไทย |
นางสาวรุ่งนภา กมลภพ |
ครู |
ภาษาไทย |
นางสาวณรินทร์รัตน์ วรกิติญาดา |
พนักงานราชการ |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
นายโฆษิต เจริญสวัสดิ์ |
ครูอัตราจ้าง |
สุขศึกษาและพลศึกษา |
นางวรรณพร สารัง |
ครูชำนาญการ |
สังคมศึกษา |
นายวิเชียร วงศ์ม่วย |
ครู |
คณิตศาสตร์ |
นางสาวประภัสสร แสงกล้า |
ครู |
สังคมศึกษา |
นางสาวรัชฎาภรณ์ ลำใย |
ครู |
สังคมศึกษา |
นางสาวลัดดาภรณ์ บุญพลา |
ครู |
วิทยาศาสตร์ |
นางวิชชุกร แก้วกงพาน |
ครูชำนาญการ |
วิทยาศาสตร์ |
นางสาวรัตน์วดี ทองมนต์ |
ครู |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
นางสาวจิรัฐกาล สามาลย์ |
ครูอัตราจ้าง |
ภาษาไทย |
นางปุญยานุช อนุเคราะห์ |
ครู |
สังคมศึกษา |
นางจรรยา โคตรชัย |
ครูชำนาญการ |
การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
นางสาวหนึ่งฤทัย ใยเยี่ยม |
ครูผู้ช่วย |
ภาษาไทย |
นางกิตติญาพร มุลเมืองแสน |
ครู |
สังคมศึกษา |
นางณัฐภาส์ วัชรจรัสพงศ์ |
ครูชำนาญการ |
ภาษาไทย |
นางณัฐภาส์ วัชรจรัสพงศ์ |
ครูชำนาญการ |
สังคมศึกษา |
นางสาวพัชรากร มีรสล้ำ |
ครู |
ภาษาต่างประเทศ |
นายอัฐพงศ์ จารุทรัพย์สดใส |
ครูชำนาญการพิเศษ |
คณิตศาสตร์ |
นางอัมพร รุจิยาปนนท์ |
ครูชำนาญการ |
ภาษาต่างประเทศ |
นายประณต ชุบสุวรรณ |
ครูชำนาญการพิเศษ |
การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
นายอรุณ ประทัยงาม |
พนักงานราชการ |
การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
นางสาวธัญวรรณ ผิวงาม |
ครูผู้ช่วย |
การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
นางสาวธีรารัตน์ ตุ้มทอง |
ครู |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
นางสาวณัฐพร เค้าแคน |
ครูอัตราจ้าง |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
นางสาวจินตนาฏ จารัตน์ |
ครูชำนาญการ |
ภาษาไทย |
นางกัตติกา คำอินทร์ |
ครูชำนาญการพิเศษ |
สังคมศึกษา |
นายสมชาย จันทร์แดง |
ครูชำนาญการ |
ภาษาต่างประเทศ |
นางสาวเพ็ญศรี ยอดอินทร์ |
ครูชำนาญการพิเศษ |
วิทยาศาสตร์ |
นายสนชัย ทวีอินทร์ |
ครูชำนาญการพิเศษ |
สังคมศึกษา |
นางสาวลักษณา พวงเพชร |
ครูผู้ช่วย |
วิทยาศาสตร์ |
นายบัณฑิต จันทาบิการ |
ครู |
สังคมศึกษา |
นางสาวจุฑามาศ เทียนชัย |
ครูอัตราจ้าง |
สังคมศึกษา |
นายมนตรี แป้นจันทร์ |
พนักงานราชการ |
สังคมศึกษา |
นายบัณฑิต จันทานิตย์ |
ครู |
สังคมศึกษา |
นางสาวยศณีย์ สุทธิถี |
ครู |
ศิลปะ |
นายไพจิตร ทองพันธ์ |
ครู |
ศิลปะ |
นายสุชาติ คำเสียง |
ครู |
ศิลปะ |
นายชัยวัฒน์ ดวงใจ |
ครู |
ศิลปะ |